ผลงานนักเรียนที่ผ่านมา

  • รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3  ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ สำนักงานคณะกรรมการศึกษาขั้นพื้นฐาน

เด็กชายพัฒนพงศ์ สืบวงษ์
เด็กชายอาทิตย์ ภู่นอก
เด็กชายเอกชัย หนองบุญ

  •  เหรียญทอง การแข่งขัน Spelling Bee ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงรัชนีกร ม่วงน้อย

  • รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันแปรรูปอาหารระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กชายวรวุฒิ ชำนาญหมอ
เด็กชายสุวิทย์ คตกฤษณ์
เด็กชายมาริษา แจ้งทองหลาง

  • เหรียญทอง การแข่งขันเพลงคุณธรรม ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

นางสาวสโรชา ทองกลาง
เด็กหญิงธมลวรรณ สุวรรณทา
เด็กหญิงกันยารัตน์ อะโน
เด็กหญิงทิพวรรณ อ่อนสุวรรณ์
เด็กหญิงธนพร ชำนาญไพร
เด็กชายชัชวาล ชุดทองหลาง

  •  เหรียญทอง การแข่งขันมารยาทไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงไข่มุก คบทองหลาง

  •  เหรียญทอง การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงรสรินทร์ สุวรรณจักร
เด็กหญิงณัฐพร คบทองหลาง
เด็กหญิงเชษฐ์ธิดา บ่อพิมาย

  • เหรียญเงิน การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงมนทิรา แย้มประโคน

  • เหรียญเงิน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กชายจักรชัย ตามทอง
เด็กชายเสกสรรค์ ยันพิมาย
เด็กชายณัฐพล จงน้อมกลาง
เด็กชายเมธี โนนโพธิ์
เด็กชายวุฒศักดิ์ อะโน

  • เหรียญเงิน Cross Word ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2เด็กหญิงรัชนีกร ม่วงน้อย

เด็กชายธีระพงษ์ นามนานอก

  •  เหรียญเงิน การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ระดับชั้นประถมศึกษา ปีที่ 1 – 6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2  

เด็กชายสุริยา ทวยไธสง

  • เหรียญเงิน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงวิภาดา กองกระโทก

  •  เหรียญทองแดง Cross Word ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 – 6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงพรพิมล กอนไธสง
เด็กชายสงกรานต์ ชำนาญไพร
เด็กชายสุภัทร พิมพ์วัน

  • เหรียญทองแดง A-math ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กชายพงษ์พิทักษ์ สุวรรณทา

  • เหรียญทองแดง ซูโดกุ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กชายวันเฉลิม เจิมไธสง

  • เหรียญทองแดง ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงสุนิษา ดวงพิมาย

  • เหรียญทองแดง การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2

เด็กหญิงบุษกร เยี่ยงอย่าง

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องที่ต้องการถูกทำเครื่องหมาย *